  • Bộ lưu điện VERTIV PSA1500MT3-230U 1500VA
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 671
Mã sản phẩm PSA1500MT3-230U
Xuất xứ China
Màu sắc Đen
Bảo hành 24 tháng tại Trung tâm bảo hành FPT
Tình trạng Đặt hàng từ 6 đến 10 tuần
Danh mục Bộ lưu điện Vertiv 1.5KVA
4,500,000đ
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Bộ lưu điện UPS VERTIV PSA1500MT3-230U 1500VA
Đặc điểm nổi bật của UPS VERTIV PSA1500MT3-230U 1500VA
✔ Tính kết nối đang dạng
- 02 công ra chỉ có khả năng chống sét, dễ dàng phân biệt bằng màu sắc.
- Bên trong thùng hàng có chứa cáp kết nối USB, đĩa phần mềm hỗ trợ shutdown.
- Dễ dàng thay thế pin với dòng UPS này mà không cần đến chuyên gia.
✔ Độ tin cậy cao
Ắc quy được kiểm tra định kỳ để đảm bảo luôn luôn hoạt động tốt.
- Cảnh báo nâng cao trước khi bộ lưu điện UPS tắt nguồn.
- Chống sét và quá áp (TVSS)
- Cổng RJ45 để bảo vệ dữ liệu khi tăng áp.
- Chi phí sở hữu sản phẩm thấp.
✔ UPS VERTIV PSA1500MT3-230U được ứng dụng cho các thiết bị gồm:
- Máy tính để bàn.
- Máy trạm Workstation.
- Các loại Router, Switch, Hub loại nhỏ.
- Máy bán hàng.
... Và các thiết bị điện tử nhạy cảm khác.
Thông số kỹ thuật
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của UPS VERTIV PSA1500MT3-230U 1500VA
Thương hiệu
UPS VERTIV
Thông số kỹ thuật sản phẩm
PSA1500MT3-230U
Công suất
1500VA / 900W
Khối lượng sản phẩm (kg)
11.6
Khối lượng kiện hàng (kg)
12.8
Kích thước, W x D x H, mm
147 x 360 x 234
Điện áp lưới ngõ vào
160-287VAC
Tần số ngõ vào
50/60Hz ±5Hz
Điện áp ngõ ra (Chế độ lưới)
Typical 185-252VAC
Điện áp ngõ ra (Chế độ ắc quy)
230VAC ±5%
Dạng sóng ở chế độ ắc quy
Sóng sin mô phỏng
Số lượng và chủng loại ắc quy
12V x 9Ah x 2
Thời gian sạc
6-8 giờ đạt 90% tải
Thời gian lưu điện ở chế độ Full tải
3-5 phút
Thời gian lưu điện ở chế độ nửa tải
10-13 phút
Dạng cảnh báo và hiển thị
Cảnh báo âm thanh và hiển thị dạng LED
Chuẩn kết nối ngõ ra (dự phòng)
IEC 320 C13 (6)
Chuẩn kết nối ngõ ra (chống sét)
IEC 320 C13 (2)
Nhiệt độ vận hành
00C - 400C
Nhiệt độ bảo quản
-150C - 400C
Độ ẩm
0-95% không hơi nước.