  • Bộ lưu điện Emerson/Vertiv Liebert GXT4-1500RT230 1500VA/1350W
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 446
Mã sản phẩm GXT4-1500RT230
Xuất xứ China
Màu sắc Đen
Bảo hành 24 Tháng
Tình trạng Đặt hàng từ 6 đến 10 tuần
Danh mục Bộ lưu điện Vertiv 1.5KVA
Liên hệ để biết giá
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Một số tính năng nôi bật của bộ lưu điện Emerson/Vertiv Liebert GXT4-1500RT230 1500VA/1350W
Libert GXT4 UPS gồm có các tính năng sau:
- Tương quan hệ số công suất.
- Có Ắc quy trong.
- Chuyển đổi tần số.
- Tự động Bypass để chống lại các điều kiện bất lợi.
- Có khả năng bypass bằng tay.
- Hỗ trợ đến 6 Cabinet Ắc quy ngoài.
Các đặc tính linh hoạt, độ tin cậy và tính hiệu quả chi phí của Libert GXT4 UPS
Tính linh hoạt
- Cảm nhận tần số tự động: UPS Vertiv có thể tự động chỉnh tần số ngõ vào 50Hz hoặc 60Hz.
- Tính linh hoạt trong lắp đặt: Hỗ trợ dạng Rack và Tower
- Giao tiếp thông minh: Có sẵn DCIM và BMS
Tính khả dụng cao
- Ngắt mạch ngõ vào: Cung cấp mức bảo vệ cao hơn để dễ dàng khôi phục khi hệ thống quá tải.
Chi phí đầu tư trọn bộ thấp
Thông số kỹ thuật
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của UPS Emerson/Vertiv Liebert GXT4-1500RT230 1500VA/1350W
MODEL
GXT4-1500RT230
Dung lượng
1500VA / 1350W
Hệ số công suất
0.9
Công nghệ
True Online
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định
230V, có thể biến đổi phụ thuộc vào phụ tải
Dãi tần số
40Hz - 70Hz (tự động cảm nhận)
Chuẩn cắm nguồn đầu vào
C14
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Điện áp
200/208/220/230/240VAC (có thể cấu hình người dùng); ± 3%
Tần số
50 hoặc 60Hz
Dạng sóng
Sóng sin chuẩn
Quá tải chế độ AC
Dòng nạp sạc
1.88A
Chuẩn cắm ngõ ra
C13 x 6
ẮC QUY
Chủng loại
Axit chì, không chảy nước, dạng khô
Số lượng Ắc quy
4 x 12 x 9Ah
Thời gian nạp sạc
4 giờ đạt 90% dung lượng
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH
430 x 497 x 85 (2U)
khối lượng
23.2 kg
MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động
0°C to +40°C (+32°F to 104°F)
Nhiệt độ lưu trữ
-15°C to +50°C (5°F to 122°F)
Độ ẩm hoạt động
Lên đến 3000m (10,000 ft.) at 25°C (77°F) không ngưng tụ