  • Bộ lưu điện APC SMC2000I-2U 2000VA (2KVA/1.3KW)
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 816
Xuất xứ: Philippines
Tên màu: Đen
Bảo hành: 03 Năm
Tình trạng: Còn hàng
Danh mục Bộ lưu điện APC 2KVA
Liên hệ để biết giá
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Bộ lưu điện APC SMC2000I 2000VA thuộc dòng sản phẩm bộ lưu điện thông minh của APC. Bộ lưu điện APC đã trang bị cho 2000VA LCD RM 2U 230V công nghệ line interactive. Bộ lưu điện APC SMC2000I-2U 2000VA (2KVA/1.3KW) là thiết bị pin dự phòng lý tưởng cho máy chủ, điểm bán hàng, bộ định tuyến, thiết bị chuyển mạch và các thiết bị tương tự khác ... Sản phẩm bao gồm: Đĩa CD phần mềm, đĩa CD tài liệu, sách hướng dẫn cài đặt, giá đỡ, cáp USB. Cùng xem thêm một số tính năng nổi bật của UPS APC SMC2000I ngay sau đây.
Tính năng nổi bật của bộ lưu điện APC SMC2000I-2U 2000VA (2KVA/1.3KW)
- Tự động khởi động lại tải: Tự động khởi động thiết bị được kết nối khi có điện trở lại.
- Hệ thống báo năng lượng: Cung cấp số giờ sử dụng kilowatt thực tế cho người dùng.
- Đèn báo LED: Dễ dàng biết được tình trạng của thiết bị và nguồn điện thông qua trạng thái đèn LED.
- Dự đoán thông báo lỗi: Cung cấp phân tích lỗi cảnh báo sớm đảm bảo thay thế linh kiện chủ động.
- Kết nối USB (2): Có các cổng USB và Serial phục vụ cho việc quản lý UPS.
- Số lượng khe cắm ngõ ra dồi dào (3): Tất cả các ngõ ra đều được bảo vệ, ngăn chặn dòng xung sét.
- Dải điện áp đầu vào rộng: Được thiết kế cho môi trường điện khắc nghiệt để tiết kiệm pin.
Mua Bộ lưu điện APC chính hãng uy tín ở đâu ?
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật của APC SMC2000I-2U 2000VA (2KVA/1.3KW)
Thương hiệu
UPS APC
Thông số kỹ thuật sản phẩm
SMC2000I-2U
NGÕ RA
Công suất
2000VA / 1300W
Điện áp danh định
230V
Méo điện áp ngõ ra
< 5%
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
50Hz
Công nghệ
Line interactive
Dạng sóng
Sóng sin
Kết nối ngõ ra
6 cổng IEC320 C13 (Ắc quy dự phòng)
Thời gian chuyển mạch
Thông thường là 8ms, tối đa là 10ms
NGÕ VÀO
Điện áp danh định
230V
Tần số ngõ vào
50/60 Hz +/- 3 Hz (auto sensing)
Kết nối gõ vào
IEC-320 C20
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính
180 - 287V
Số dây nguồn
1
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy
Ắc quy axit chì kín khí
Thời gian nạp sạc thông thường
3 giờ
Ắc quy thay thế
RBC133
ts_battlife
3-5
Số lượng RBC
1
Dung lượng ắc quy
432VAh
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W
4 giờ 57 phút
100 W
2 giờ 39 phút
200 W
1 giờ 15 phút
300 W
46 phút
400 W
32 phút
500 W
23 phút
600 W
17 phút
700 W
13 phút
800 W
11 phút
900 W
8 phút
1000 W
7 phút
1200 W