  • Bộ lưu điện APC Easy True Online SRV2KI-E (2000VA/1800W/230V)
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 694
Mã sản phẩm SRV2KI-E
Xuất xứ China
Màu sắc Đen
Bảo hành 36 Tháng
Tình trạng Còn hàng
Danh mục Bộ lưu điện APC 2KVA
13,950,000đ
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Bộ lưu điện APC Easy True Online SRV2KI-E (12000VA/1800W/230V)
Một số tính năng chính của bộ lưu điện APC Easy True Online SRV2KI-E (2000VA/1800W/230V)
Hai mặt trước sau của UPS APC Easy True Online SRV2KI-E
- Điều phối nguồn điện: Bảo vệ tải tránh khỏi sốc điện, xung điện, dòng sét và các nhiễu điện khác.
- Có thể cập nhật phần mềm cho Flash: Cho phép cập nhật phần mềm qua cổng USB hoặc RS232.
Màn hình LCD UPS APC Easy True Online SRV2KI-E
Chi tiết:
1. Trạng thái Bật/Tắt: Cho biết nguồn đang BẬT
2. Nút bật/tắt: Nhấn để BẬT hoặc TẮT
3. Đèn LED cảnh báo: Nhấp nháy màu đỏ khi UPS có thông báo hoặc ở trạng thái ổn định khi có báo động
4. Nút Tắt tiếng/Esc: Tắt âm báo động và đóng vai trò là phím Escape khi ở menu phụ trưng bày
5. Phím Enter: Nhấn để vào các menu hiển thị và chọn các tùy chọn.
6. Mũi tên LÊN/Xuống: Di chuyển các phím qua menu hiển thị
Các phụ kiện sử dụng cho UPS APC Easy UPS Online
SNMP Card (APV9601)
Dry Contact Card (VGL9901I)
APC SNMP Card cung cấp thông tin trực tiếp với APC Easy UPS của bạn.
Tính năng cơ bản của card giám sát SNMP :
- Giám sát các trạng thái UPS như : Tải, sạc pin, điện áp
- Tình trạng pin : Tuổi thọ & Dung lượng & Thời gian lưu trữ
- Hỗ trợ shutdown : có khả năng tắt và khởi động Server từ xa.
Phù hợp với các ứng dụng như :
- Server IBM, máy tính cá nhân, máy trạm.
-  Tự động điều khiển các thiết bị truyền thông và thiết bị công nghiệp.
SNMP Card (APV9601)
Dry Contact Card (VGL9901I)
Thông số kỹ thuật
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của UPS APC Easy True Online SRV2KI-E
Model
SRV2KI-E
Công suất
2000VA / 1800W
Kiểu dáng
UPS Tower
NGÕ VÀO
Điện áp danh định
220/230/240 VAC
Tần số ngõ vào
40 -70 Hz
Kết nối ngõ vào
IEC-60320 C14
Dãi điện áp vào ở chế độ Full tải (nửa tải)
180-285VAC (110-285VAC)
Số pha
1 pha
NGÕ RA
Điện áp danh định
220/230/240 VAC (Người dùng có thể lựa chọn)
Tần số ngõ ra (chế độ đồng bộ với điện lưới)
50/60 Hz ± 3 Hz (Chế độ điện lưới) 50/60 Hz ± 0.1 Hz (Chế độ Ắc quy)
Công nghệ
Online chuyển đổi kép
Dạng sóng
Sóng sin chuẩn
Hiệu suất chế độ Online mode
Lên đến 88%
Hiệu suất chế độ ECO mode
Lên đến 94%
Kết nối ngõ ra
4 cổng IEC320 C13
ẮC QUY
Loại Ắc quy
Ắc quy axit chì khô, kín khí, miễn bảo dưỡng với chất điện phân lơ lửng, chống rò rỉ
Dung lượng Ắc quy
12V / 9AH x 4
Điện áp Ắc quy
48VDC
Thời gian sạc
04 giờ khôi phục được 90% dung lượng
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
25% tải (450 W)
26 phút
Nửa tải (900 W)
10 phút
75% tải (1350 W)
5.5 phút
Đầy tải (1800 W)
3 phút
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
Cổng giao tiếp
Serial RS232, USB (Type B), Khe cắm thông minh (Smart Slot)
Bảng điều khiển và cảnh báo âm thanh
Màn hình hiển thị đa chức năng, cảnh báo âm thanh khi đang sử dụng pin/pin yếu/quá tải.
Cắt nguồn khẩn (EPO)
Có (NC Contact)
VẬT LÝ
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) (mm)
145 x 238 x 400
Trọng lượng (kg)
17
Màu sắc
RAL7010
 MÔI TRƯỜNG
Nhiệt độ hoạt động
0°C đến 40°C
Độ ẩm
0 - 95% (Không đọng nước)