  • Bộ lưu điện APC SMC2000I 2000VA/1300W
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 637
Mã sản phẩm SMC2000I
Xuất xứ Philippines
Màu sắc Đen
Bảo hành 36 Tháng
Tình trạng Còn hàng
Danh mục Bộ lưu điện APC 2KVA
14,300,000đ
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Một số tính năng nổi bật của bộ lưu điện APC SMC2000I 2000VA/1300W
bộ lưu điện APC SMC1000IC (1000VA/ 600W)
- Màn hình LCD: Giao diện trực quan cung cấp thông tin trạng thái toàn diện trong nháy mắt.
- Cổng giao tiếp: Cổng USB và Serial dùng cho việc quản lý UPS.
- Quản lý ắc quy tiên tiến: Sạc bù nhiệt độ giúp mở rộng tuổi thọ ắc quy trong.
- Network Grade Power Conditioning: Ổn áp (AVR), lọc nhiễu và chống sốc điện.
Chi tiết thiết kế của UPS APC SMC2000I 2000VA/1300W
1. Màn hình LCD: Giao diện trực quan cung cấp các thông tin trạng thái toàn diện chỉ trong nháy mắt.
2. Các cổng giao tiếp: Có các cổng USB và Serial phục vụ cho việc quản lý UPS.
3. Số lượng khe cắm ngõ ra dồi dào: Tất cả các ngõ ra đều được bảo vệ, ngăn chặn dòng xung sét.
Giao diện màn hình trên tất cả các Model SMC
1. Màn hình hiển thị LCDBộ lưu điện APC SMC2000I 2000VA/1300W
Các điều kiện trạng thái
  • - Online
  • - On Battery
  • - Green Mode
  • - Load Graph
  • - Battery Charge Graph
  • - Cảnh báo âm thanh
Các thông số đo
  • - Điện áp vào/ra
  • - Tải có thể xem ở dạng Watt, VA hay %
  • - Dòng điện và tần số ngõ ra.
  • - Bộ đếm sự kiện.
  • - Ước tính thời gian hoạt động của Battery.
3. On / Off Button
4. LED lỗi hệ thống: Sẽ sáng trong các sự kiện lỗi hệ thống và hiển thị bản tin lỗi.
5. Nút ngắt âm: Sử dụng để tắt âm thanh cảnh báo.
6. Nút hiển thị: Mỗi bước sẽ minh họa cho từng màn hình thông số đo và cung cấp chế độ xem mặc định.
Sử dụng dễ dàng
Quy trình kết nối Smart Connect UPS
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật của UPS APC SMC2000I 2000VA/1300W
Thương hiệu
UPS APC
Thông số kỹ thuật sản phẩm
SMC2000I
NGÕ RA
Công suất
2000VA / 1300W
Điện áp danh định
230V
Méo điện áp ngõ ra
< 5% ở chế độ Full tải
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
50Hz
Công nghệ
Line interactive
Dạng sóng
Sóng sin
Kết nối ngõ ra
6 cổng IEC320 C13 (Ắc quy dự phòng)
1 cổng IEC320 C19 (Ắc quy dự phòng)
NGÕ VÀO
Điện áp danh định
230V
Tần số ngõ vào
47 - 63Hz
Kết nối gõ vào
IEC-320 C20
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính
180 - 287V
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính có thể canh chỉnh
170 - 300V
Các mức điện áp đầu vào khác
220V, 240V
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy
Ắc quy axit chì kín khí
Thời gian nạp sạc thông thường
3 giờ
Ắc quy thay thế
RBC148
Số lượng RBC
1
Dung lượng ắc quy
499VAh
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W
6 giờ 06 phút
100 W
3 giờ 14 phút
200 W
1 giờ 32 phút
300 W
57 phút
400 W
39 phút
500 W
29 phút
600 W
22 phút
700 W
17 phút
800 W
14 phút
900 W
11 phút
1000 W
9 phút
1200 W