Bộ lưu điện APC BVX1200LI-MS 1200VA, AVR, Universal Sockets
Đánh giá: (1)
Bình luận: 1
Lượt xem: 2710
Mã sản phẩm BVX1200LI-MS
Xuất xứ China
Màu sắc Đen
Bảo hành 36 Tháng
Tình trạng Còn hàng
Danh mục Bộ lưu điện APC 1,2KVA
2,600,000đ
3,500,000đ
● Tiết kiệm: 900,000đ
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
dòng sản phẩm APC Easy UPS Series
Tại sao chọn APC Easy UPS BVX Series
(1) Bảo vệ cho thiết bị của bạn tránh được các sự cố không mong muốn xảy ra
- Bảo vệ thiết bị của bạn tránh các sự cố đáng tiếc xảy ra.
- Các thiết bị trong nhà bạn rất nhạy cảm với những tác hại do sự bất ổn của ngồn điện lưới gây ra.
(2) Đảm bảo cho thiết bị của bạn hoạt động liên tục không bị gián đoạn
Tại sao chúng ta cần đảm bảo hoạt động cho các thiết bị Modem và Router ?
Một số tính năng vượt trội của UPS EASY APC BVX1200LUI-MS
- Thông qua sạc chính xác, thông minh nhằm tối đa hóa hiệu suất, tuổi thọ và độ tin cậy của pin
- Có khả năng khởi động nguội: Cung cấp năng lượng pin tạm thời trong thời gian mất điện.
Bộ lưu điện APC 1200VA này sở hữu thiết kế mỏng, nhẹ, hiện đại
- Sao lưu và bảo vệ phần cứng và dữ liệu của bạn khi mất điện, tăng đột biến.
- Pin và ổ cắm được bảo vệ chống sét lan truyền
Bảng ước lượng thời gian hoạt động của UPS APC BVX1200LI-MS 1200VA
Công suất
Thời gian
Thời gian lưu trữ tại mức 50% tải (325W)
5 phút
Thời gian lưu trữ tại mức 70% tải (455W)
3.2 phút
65 W
43.7 phút
80 W
36.4 phút
100 W
29.5 phút
120 W
24.5 phút
150 W
19.2 phút
210 W
12.8 phút
235 W
11 phút
270 W
9 phút
300 W
7.7 phút
500 W
2.8 phút
650 W
1 phút
HÌNH ẢNH THỰC TẾ SẢN PHẨM Bộ lưu điện APC BVX1200LI-MS 1200VA, AVR, Universal Sockets
Nhung Trần
Trả lời
Thích(4)
vài năm trước
#
Đoàn Nguyễn
QTV
Cảm ơn chị Nhung đã ủng hộ bên em. Chúc chị công việc thuận lợi! Mong tiếp tục được chị ủng hộ ạ!
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật của bộ lưu điện UPS APC BVX1200LI-MS 1200VA, AVR, Universal Sockets
Thương hiệu
UPS APC
Thông số kỹ thuật sản phẩm
BVX1200LI-MS
NGÕ RA
Công suất
1200VA / 650W
Điện áp danh định
230VAC
Tần số
50 Hz or 60 Hz +/- 5 Hz
Công nghệ sản xuất và dạng sóng
Line Interactive, Dạng sóng sin mô phỏng
Cổng cắm ngõ ra
(4) ngõ ra chuẩn Universal + 1 IEC
Surge Energy Rating (Joules)
273
  Số pha   1 pha
NGÕ VÀO
Điện áp ngõ vào danh định
230V
Chuẩn kết nối ngõ vào
NEMA 5-15P
Chiều dài dây nguồn ngõ vào
1.2m
Tần số
50 Hz or 60 Hz (Tự động nhận dạng)
Cổng sạc USB
Không
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy
Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
5 phút
3.2 phút
65 W
43.7 phút
80 W
36.4 phút
100 W
29.5 phút
120 W
24.5 phút
150 W
19.2 phút
210 W
12.8 phút
235 W
11 phút
270 W
9 phút
300 W
7.7 phút
500 W
2.8 phút
650 W
1 phút
CỔNG GIAO TIẾP VẦ QUẢN LÝ
Nhiệt độ môi trường đảm bảo hoạt động
0 - 40oC
Độ ẩm đảm bảo hoạt động
0 - 95%
Độ cao đảm bảo hoạt động
0 - 3000m
Nhiệt độ lưu kho đảm bảo
-15oC - 40oC
Độ ẩm lưu kho đảm bảo
0 - 95%