  • Bộ lưu điện APC Back-UPS BX1200MI-MS 1200VA, AVR, Universal Sockets
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 706
Xuất xứ: Philippines
Tên màu: Đen
Bảo hành: 03 năm
Tình trạng: Còn hàng
Danh mục Bộ lưu điện APC 1,2KVA
Liên hệ để biết giá
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Tính năng nổi bật của UPS APC Back-UPS BX1200MI-MS 1200VA
-  APC Back-UPS BX1200MI-MS là dòng sản phẩm sở hữu thiết kế nhỏ gọn giúp tiết kiệm tối đa cho không gian cho văn phòng và ngôi nhà của bạn (Với kích thước: 190 x 140 x 390 mm, cân nặng chỉ 7,6kg).
Bộ lưu điện APC Back-UPS BX1200MI-MS 1200VA
- Sử dụng loại Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
- Bộ lưu điện APC này là nguồn dự phòng lý tưởng cho các môi trường và thiết bị sau:
- Công suất 1200VA / 650W phù hợp cho nhiều thiết bị điện gia đình, văn phòng.
- Bảo vệ thiết bị tránh được các sự cố mất nguồn đột ngột hay sét lan truyền
Thông số kỹ thuật
Bảng thông số kỹ thuật của UPS APC Back-UPS BX1200MI-MS 1200VA, AVR, Universal Sockets
Thương hiệu
UPS APC
Thông số kỹ thuật sản phẩm
BX1200MI-MS
NGÕ RA
Công suất
1200VA / 650W
Điện áp danh định
230VAC
Tần số
50 Hz or 60 Hz +/- 0.5 Hz
Công nghệ sản xuất và dạng sóng
Line Interactive, Dạng sóng sin mô phỏng
Cổng cắm ngõ ra
(4) ngõ ra chuẩn Universal + (1) IEC 320 C13
NGÕ VÀO
Điện áp ngõ vào danh định
230V
Chuẩn kết nối ngõ vào
NEMA 5-15P
Chiều dài dây nguồn ngõ vào
1.2m
Tần số
50 Hz or 60 Hz (Tự động nhận dạng)
Cổng sạc USB
Không
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy
Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Thời gian sạc
8 giờ
Thời gian lưu trữ tại mức 50% tải (325W)
6 phút 45 giây
Thời gian lưu trữ tại mức 100% tải (650W)
1 phút
65 W
43 phút
80 W
36 phút
100 W
29 phút 30 giây
120 W
24 phút 31 giây
150 W
19 phút 14 giây
210 W
12 phút 47 giây
235 W
11 phút
270 W
9 phút 02 giây
300 W
7 phút 41 giây
350 W
5 phút 56 giây
400 W
4 phút 37 giây
CỔNG GIAO TIẾP VẦ QUẢN LÝ
Đèn hiển thị LED
Chống sét lan truyền qua đường cáp mạng
RJ 45 Gigabit
Các cổng giao tiếp
Chịu được năng lượng xung tới 273J
Phần mềm quản lý
PowerChute Personal Edition
Nhiệt độ môi trường đảm bảo hoạt động
0 - 40oC
Độ ẩm đảm bảo hoạt động
0 - 95%
Độ cao đảm bảo hoạt động
0 - 3000m
Nhiệt độ lưu kho đảm bảo
-15oC - 40oC
Độ ẩm lưu kho đảm bảo
0 - 95%