  • Bộ Lưu Điện UPS Up Selec UDS2000 Offline 2000VA/1200W
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 724
Mã sản phẩm UDS2000
Xuất xứ China
Màu sắc Đen
Bảo hành 24 Tháng
Tình trạng Còn hàng
TAGS bộ lưu điện, bộ lưu điện Offline, UPS UP SELEC
Danh mục Bộ lưu điện UP SELEC 2KVA
Liên hệ để biết giá
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Tính năng và đặc điểm nổi bật của UPS Up Selec UDS2000
 Chế độ AVR ổn định điện áp
 Tự động cảm nhận tần số, tự động kiểm tra
 Khởi động nguội và tự động sạc ắc quy ở chế độ tắt UPS
 Đầu ra sóng sin mô phỏng, quản lý pin thông minh
Dễ dàng kết nối với các thiết bị
 Hỗ trợ chuẩn kết nối DB9 thông qua phần mềm điều khiển và dây cáp DB9 (tùy chọn).
Tương thích với các hệ điều hành Windows 95/98/2000/2003/NT/X
♦ Tùy chọn cổng giao tiếp RS232/USB và bảo vệ RJ11/RJ45
Ứng dụng nổi bật của UPS Up Selec UDS2000
Bộ lưu điện Offline được ứng dụng:
 Dùng để lưu điện cho các thiết bị văn phòng như: Máy tính, máy in, máy tính tiền, ...
 Dùng lưu cho các thiết bị tủ điện, máy ATM, An ninh
 Dùng cho các thiết bị: Pos, lưu hệ thống camera, cứu hộ thang máy
Địa chỉ bán sỉ / lẻ bộ lưu điện Up Selec
Lý do quý khách hàng nên mua hàng tại TranNguyen:
♦ Giá bộ lưu điện cạnh tranh nhất thị trường, chính sách cho các đại lý, dự án vô cùng hấp dẫn
♦ Tất cả các sản phẩm đều là hàng chính hãng có giấy tờ, CO/CQ đầy đủ
♦ Hỗ trợ tư vấn khách hàng 24/24
♦ Thông điệp của công ty: "Uy Tín - Chất Lượng - Niềm Tin"
Thông số kỹ thuật
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Bộ Lưu Điện UPS Up Selec UDS2000 Offline 2000VA/1200W
Model
UDS2000
Công nghệ
Offline
Công suất
2000VA/1200W
Thời gian lưu
5 - 20 phút tùy tải
NGUỒN VÀO
Điện áp vào
162-295VAC
Tần số nguồn vào
50Hz
NGUỒN RA
Điện áp ra
220Vac +/-10%
Tần số nguồn ra
50Hz +/-1%
Cổng giao tiếp cổng
RS232/ RJ45/RJ11 (Option)
Thời gian chuyển mạch
<=5 mili giây
ẮC QUY
Số lượng
02 x 12V/9Ah
Thời gian sạc lại
6 - 8h đạt 90%