  • Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-P10KRT 10000VA/10000W
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 440
Mã sản phẩm ULT-P10KRT
Xuất xứ China
Màu sắc Đen
Bảo hành 24 Tháng
Tình trạng Còn hàng
TAGS bộ lưu điện, bộ lưu điện 10kva, UPS Maruson
Danh mục Bộ lưu điện MARUSON 10KVA
Liên hệ để biết giá
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Đặc điểm nổi bật của bộ lưu điện UPS MARUSON ULT-P10KRT
Nội lực mạnh mẽ đến từ thiết kế tối giản đến bất ngờ
Công suất lớn yên tâm sử dụng
UPS MARUSON ULT-P10KRT là UPS sử dụng công nghệ True double-conversion pure sine wave mang trên mình công suất 10KVA/10000W, dải điện áp đầu vào từ 110-300VAC, hệ số công suất đầu ra 0.9, điện áp sạc 273 VDC, tần số từ 46~60 Hz cho hiệu suất năng lượng có thể đạt 99%.
Bên cạnh đó, công nghệ nạp sạc 9 giờ cho đầy 90% của ắc quy 12V/9Ah x 20, đây là bộ lưu điện lý tưởng cho thiết bị gia đình, văn phòng.
Kho tính năng thông minh chỉ có trên UPS MARUSON
Bảo vệ quá tải, xảy ra sự phóng điện, nạp điện nhiều.
Chức năng Tắt nguồn khẩn cấp (EPO).
Tự khởi động lại UPS khi điện lưới khôi phục.
Khởi động không cần nguồn AC.
Có chế độ chuyển đổi tần số
Đặc tính nổi bật của UPS MARUSON ULT-P10KRT 10000VA/10000W:
♦ Công nghệ chuyển đổi kép trực tuyến
 Công nghệ DSP đảm bảo UPS đạt hiệu suất cao
 Đầu ra sóng sin tinh khiết
 Hệ số công suất đầu ra 1.0
 Hiệu quả cao lên tới 94%
 Thiết kế sạc có thể mở rộng 3 giai đoạn để tối ưu hóa hiệu suất pin
 Tương thích máy phát điện
 Phạm vi điện áp đầu vào rộng (110 ~ 300 VAC)
 Hiệu chỉnh hệ số công suất đầu vào 0,99
 Chế độ chuyển đổi tần số 50/60 Hz
 Công tắc vòng bảo trì tích hợp
 Dự phòng song song N + X tùy chọn
 Tùy chọn bảo vệ OVCD (thiết bị cắt quá điện áp)
Thông số kỹ thuật
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Bộ Lưu Điện UPS MARUSON ULT-P10KRT 10000VA/10000W
Thông số kỹ thuật sản phẩm
ULT-P10KRT
Thương hiệu
UPS MARUSON
Công suất
10000VA / 10000W
ĐẦU RA
Điện áp danh định
208/220/230/240 VAC
Dải điện áp
110-300 VAC (100% tải)
Dải tần số
46-54 or 56-64 Hz
Chuẩn ổ cắm
Cầu nối kẹp code
Công Suất
>= 0.99 đầy tải
ĐẦU VÀO
Điện áp
208/220/230/240 VAC
Điện áp cho phép
±3%
Tần số (đồng bộ)
46-54Hz hoặc 56-64Hz
Tần số (chế độ Batt)
50/60Hz ± 0.1%
Tỷ số gợn sóng
3:01
Độ méo sóng hài
2% THD (tải tuyến tính), 6% THD (tải phi tuyến tính)
Dạng sóng đầu ra
Dạng sóng hình sine chuẩn
Chuẩn ổ cắm ra
Cầu nối kẹp code
QUẢN LÝ
RS 232/USB
Tùy chọn SNMP
Quản lý điện năng từ người quản trị và trình duyệt web
ẮC QUY
Loại ắc quy và số lượng
12V / 7Ah x 20
Thời gian sạc
9 giờ đạt 90% dung lượng
Dòng sạc. Max
1A
Điện áp sạc
273 VDC ± 1%
HIỂN THỊ
Màn hình LCD
Hiển thị thông tin: Mức tải, điện áp ắc quy, chế độ ắc quy, chế độ AC, chế độ bypass, chế độ lỗi
KÍCH THƯỚC & TRỌNG LƯỢNG
Kích thước (DxWxH) (mm)
UPS: 610 x 438 x 88 mm, BB: 600 x 483 x 133 mm
Trọng lượng (kg)
UPS: 20 kg, BB: 63 kg
MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG
Nhiệt độ
Nhiệt độ: 0 - 40°C (không kết tụ hơi nước)