  • Bộ Lưu Điện FREDTON F99VRTX-10K 10KVA/9000W (Rack/Tower)
(Chưa có đánh giá)
Lượt xem: 623
Mã sản phẩm F99VRTX-10K
Xuất xứ China
Màu sắc Đen
Bảo hành 24 Tháng
Tình trạng Còn hàng
TAGS bộ lưu điện, UPS 10KVA, UPS FREDTON
Danh mục Bộ lưu điện FREDTON 10KVA
Liên hệ để biết giá
  • icon Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • icon Thanh toán thuận tiện Thanh toán thuận tiện
  • icon Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • icon Sản phẩm 100% chính hãng Sản phẩm 100% chính hãng
  • icon  Giá cạnh tranh nhất thị trường Giá cạnh tranh nhất thị trường
Tư vấn trực tuyến 24/7
  • icon tư vấn trực tuyến Mr Thanh 0945.518.538
Yêu cầu chúng tôi gọi lại
icon phone call
Thông tin về Bộ Lưu Điện FREDTON F99VRTX-10K 10KVA/9000W
Công nghệ điều khiển tín hiệu số (DSP)Bộ Lưu Điện FREDTON F99VRTX-10K 10KVA/9000W (Rack/Tower)
Hệ số công suất đầu ra 0.9
♦ Với hệ số công suất 0.9, UPS sẽ cung cấp được nguồn cho nhiều thiết bị hơn khi mất điện xảy ra.
Sự bảo vệ hoàn hảo
♦ Dễ dàng tăng thêm công suất và thời gian bảo vệ khi có nhu cầu.
Cơ chế quản lý pin thông minh
♦ Cơ chế sạc qua 3 bước sẽ làm tăng tuổi thọ và giảm số lần cần bảo trì pin.
♦ Chế độ tự kiểm tra pin định kỳ sẽ cảnh báo những dấu hiệu cho thấy pin sắp hỏng và cần thay
♦ Giao diện thân thiện với người dùng
♦ Đèn LED và màn hình LCD hiển thị nhiều thông tin về tình trạng hoạt động của bộ lưu điện.
♦ Khe cắm thông minh cung cấp khả năng giám sát và điều khiển bộ lưu điện: Card SNMP, Card Relay.
Thông số kỹ thuật
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Bộ Lưu Điện FREDTON F99VRTX-10K 10KVA/9000W (Rack/Tower)
THÔNG SỐ CHUNG BỘ LƯU ĐIỆN FREDTON F99VRT-10K
Công nghệ
Online
Kiểu dáng
Rack/Tower
Hệ số công suất
0.9
Công suất
10000 VA / 9000 W
Kích thước (mm)
(D x W x H)
572 x 440 x 86.5
Trọng lượng
25 kg
Chống sét
NGUỒN ĐẦU VÀO
Kết nối
Terminal Block
Pha vào
1 Pha
Điện áp
220/230/240 VAC
120~276 VAC (Full load)
Tần số
50/60Hz ± 10%
NGUỒN ĐẦU RA
Chuẩn đầu ra
Terminal Block
Dạng sóng
True Sin Wave
Pha ra
1 Pha
Điện áp
220/230/240VAC ± 1%
Tần số
Đồng bộ với điện lưới (Chế độ bình thường)
50/60 ± 0.1Hz (Chế độ Pin)
Độ hiệu dụng
>90%
Hệ số đỉnh
3:1
Thời gian chuyển mạch
0 ms
PIN
Loại pin
Kín khí không bảo dưỡng
Cấu hình
Tuỳ chọn
Dòng sạc
Tối đa 10A
Thời gian lưu điện
Hiển thị trên LCD
Thời gian sạc pin
(đến 90% lượng pin)
90% sau 6-8 giờ
KẾT NỐI
Giao diện
LED & LCD
Cổng giao tiếp
RS232 & USB
Khe kết nối
Card SNMP, Card Relay (optional)
Phần mềm
MÔI TRƯỜNG
Độ ồn ở khoảng cách 1m
< 55dB
Nhiệt độ hoạt động
0~40˚C
Độ ẩm
0~95%